Meanwell LRS-100-24 Nguồn DC (24V 4.5A 100W)
Nhà cung cấp: Tự động hóa Az ✅
Mã sản phẩm: LRS100-24
Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ
  • Thương hiệu: Meanwell
  • Xuất xứ: China (Taiwan)
  • Dòng sản phẩm LRS
  • Đầu vào: 1.9A 115VAC / 1.2A 230VAC
  • Đầu ra: LRS100-24 (24VDC 4.5A 100W)
Grow - Brilliant Together
Dịch vụ
Miễn phí vận chuyển nội thành
Dịch vụ
Vận chuyển thần tốc trong 2h làm việc
Đổi mới ngày đầu 1 đổi 1 nếu lỗi kỹ thuật
Đổi trả và bảo hành nhanh chóng
Tổng đài kỹ thuật Chat Zalo: 0902 176 098 hỗ trợ miễn phí
LRS100-24 sở hữu kích thước siêu mỏng so với các sản phẩm tương đương trên thị trường.
Tuy nhiên với công nghệ hiện đại, sản phẩm có hiệu suất hoạt động rất cao lên tới 90%.
Bảng thông số kỹ thuật sản phẩm:
ĐẦU RA Điện áp đầu ra 24 V
Dòng tải đầu ra 4.5 A
Dải dòng đầu ra 0 ~ 4.5 A
Điện áp điều chỉnh đầu ra 21.6 ~ 28.8 V
ĐẦU VÀO Điện áp đầu vào
85 ~264VAC
120~370VDC
Hiệu suất hoạt động
90%
Dòng tiêu thụ đầu vào
1.9A 115VAC
1.2A 230VAC
BẢO VỆ Bảo vệ quá tải 110~150%
Bảo vệ quá áp 28.8 ~ 33.6V